SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2561

คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:30
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:30
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WB  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WA  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MA  คู่ที่ 3
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 6
ตราด  vs  น่าน
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครพนม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
นครพนม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  แพร่
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 3
แม่ฮ่องสอน  vs  ตาก
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
บึงกาฬ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 13
สตูล  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 16
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 18
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สกลนคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 29
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 31
ชุมพร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 34
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 35
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 36
สตูล  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 38
ยะลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
ตรัง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 49
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 50
นครพนม  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 51
เพชรบุรี  vs  นครนายก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 52
สระแก้ว  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 54
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 56
ลพบุรี  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 57
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 58
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 63
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 64
เพชรบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 70
สมุทรปราการ  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 67
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 65
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด  78 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:20
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
11:20
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:20
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:20
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 7
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
10:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17.00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
18:08
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
ระนอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
18:08
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
19:27
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  แพร่
 รอบแรก
19:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
19:48
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
20:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแรก
20:14
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
20:25
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
20:34
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 6
ระนอง  vs  แพร่
 รอบแรก
20:41
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
20:52
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  18 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอดวานซ์ พรีโนวิส หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:35
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
เบสิคพรี-โนวิส 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย บี หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
อีลีทจูเนียร์ 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
เบสิคจูนียร์ 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
แอดวานซ์โนวิส หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:40
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย เอ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:05
อิมพิเรียล จ.สมุทรปราการ
Official
รวม ฟิกเกอร์สเกต  7 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 6
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 4
ตรัง  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
16:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 77
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09.00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 78
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 79
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 80
ยโสธร  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 81
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 82
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 83
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 84
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 64
สระแก้ว  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 65
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 66
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 68
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 69
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 71
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 72
ระนอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 73
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 74
น่าน  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 75
ระนอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 76
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 87
ชัยภูมิ  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 88
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 89
หนองบัวลำภู  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 90
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 91
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 92
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 93
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 94
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 95
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 96
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 97
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 97
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 98
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 99
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 100
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 101
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 102
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 103
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 104
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 105
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 106
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 107
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 108
หนองบัวลำภู  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 109
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 112
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 113
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 110
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 85
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 86
หนองบัวลำภู  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 111
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 114
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 115
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 116
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 117
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 118
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 119
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 120
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 121
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 122
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 123
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 124
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 125
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 126
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 127
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 128
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 129
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 130
น่าน  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 131
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 9
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 12
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 14
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 16
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 19
ร้อยเอ็ด  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 23
สระแก้ว  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 27
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 26
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 21
ยโสธร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 22
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยปล้ำ  97 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
พะเยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 7
พะเยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 11
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 12
ยโสธร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 15
เพชรบูรณ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 23
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 25
ปราจีนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 27
หนองบัวลำภู  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 28
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 29
นครพนม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 30
สุโขทัย  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 31
ชัยนาท  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  32 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata)   สาย A
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata)   สาย B
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)   สาย A
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)   สาย B
มหาสารคาม  vs  ลำปาง
 รอบที่ 1
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata) 
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata) 
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
น่าน  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 5
สกลนคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ยะลา  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 15
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ยะลา  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
 รอบชิงที่ 3
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ยูโด  28 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
นครนายก  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:15
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
น่าน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา 3
 รอบแรก
12:45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:15
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอล  6 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 1
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 1
ยะลา  vs  เพชรบุรี 2
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบแรก
09:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
พะเยา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย 
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
10:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย 
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
11:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี 2  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร 2  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 5
จันทบุรี 2  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
แม่ฮ่องสอน 2  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 6
สงขลา  vs  น่าน
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  15 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.00
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
รวม สนุกเกอร์  5 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
น่าน  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:10
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer