SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 26 มีนาคม 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 1
09:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 1
09:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดไกล - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 2
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 3
15:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 4
17:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 4
17:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม กรีฑา  24 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
กระบี่  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
 สะสมคะแนน
09:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
 สะสมคะแนน
09:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  
 สะสมคะแนน
09:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลง ประเภท F3A ท่าบิน Asian Sportsman Maneuver 
 สะสมคะแนน
09:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองประเภททีมรวมจังหวัด 
 สะสมคะแนน
09:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3C ท่าบิน B3C 
 สะสมคะแนน
13:30
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner 
 สะสมคะแนน
13:30
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   7 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 30
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กาฬสินธุ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 19
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 21
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 25
อุตรดิตถ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
กระบี่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ลำปาง  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 26
ระยอง  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม คาราเต้โด  48 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จ.พะเยา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จ.พะเยา
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 17
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 20
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:24
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:32
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:50
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:10
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 26
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 28
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 29
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 30
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 22
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 33
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 38
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 39
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13;00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ชักกะเย่อ  40 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด
11.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
11.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  น่าน
 พบกันหมด
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 10
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
สงขลา  vs  น่าน
 พบกันหมด
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  14 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย MX  คู่ที่ 37
ชัยภูมิ  vs  น่าน
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WX  คู่ที่ 39
ชัยภูมิ  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WY  คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MY  คู่ที่ 38
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย S  คู่ที่ 72
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
ชัยนาท  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
มหาสารคาม  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  นครพนม
 รอบสอง
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
อุทัยธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  20 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 118
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 119
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 120
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 122
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 123
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 124
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 125
นนทบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 126
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 127
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 128
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 129
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 130
ระยอง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 131
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 132
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 133
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:25
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 134
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:25
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 135
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:25
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 136
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:25
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 137
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
10:50
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 138
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:50
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 139
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:50
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 140
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:50
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 142
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:15
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 143
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:15
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 144
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:15
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 145
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบสอง
11:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 146
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 147
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 148
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:40
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 150
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:05
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 151
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:05
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 152
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:05
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 153
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
12:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 154
ระนอง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 155
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 156
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 157
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 158
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 159
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 160
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 160
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 167
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
17:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 168
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
17:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 169
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสาม
17:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 170
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
17:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 163
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 164
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 165
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 166
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  52 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่หญิง   สาย A
มหาสารคาม 2  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่หญิง   สาย B
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่หญิง 
มหาสารคาม 2  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กระบี่  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:05
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:17
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:24
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:35
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบสอง
10:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11:03
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:06
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11:21
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบสอง
11:32
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบที่7-8
11:55
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบที่7-8
12:06
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่5-6
12:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบที่5-6
12:25
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
12:38
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 9
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:44
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:04
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:05
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบชิงที่ 3
13:19
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 11
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:35
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:48
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:09
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  24 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 QF
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  ปราจีนบุรี
 QF
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม 
สงขลา  vs  นครปฐม
 QF
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม 
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 QF
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 QF
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
สกลนคร  vs  นนทบุรี
 QF
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 QF
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 QF
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  แพร่
 QF
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 QF
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  ลำปาง
 QF
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 QF
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 QF
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 QF
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
สงขลา  vs  ราชบุรี
 QF
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 QF
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 QF
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 QF
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 QF
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
เชียงราย  vs  ปราจีนบุรี
 QF
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 QF
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 QF
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 QF
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 QF
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 QF
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 QF
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 QF
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 QF
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แบดมินตัน  28 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ประจวบคีรีขันธ์  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 5
ตาก  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 9
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 10
ชุมพร  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ตาก
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 17
พัทลุง  vs  ตาก
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 19
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 20
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 21
ตรัง  vs  น่าน
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 23
มุกดาหาร  vs  ระยอง
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 25
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 27
อุดรธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 31
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตรัง
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 34
ชุมพร  vs  ตาก
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 35
มุกดาหาร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 38
นครปฐม  vs  น่าน
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 42
แม่ฮ่องสอน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 43
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 44
บุรีรัมย์  vs  น่าน
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 45
ตรัง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 46
ชุมพร  vs  ระยอง
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 48
ตาก  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 49
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 50
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 51
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 53
พัทลุง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 54
ตาก  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 55
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 56
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 57
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 59
มุกดาหาร  vs  ตาก
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 60
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 271
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 272
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 273
บุรีรัมย์  vs  พังงา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 274
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 275
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 276
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 277
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 119
พิษณุโลก  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 120
นราธิวาส  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 121
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 122
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 123
ตรัง  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 124
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  13 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 201
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 202
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 203
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:35
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 204
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 205
พะเยา  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 206
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 207
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 208
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
15:25
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 209
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มุกดาหาร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 10
สุรินทร์  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
มุกดาหาร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
ชุมพร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 25
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 26
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
มุกดาหาร  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:11
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:15
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กระบี่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
พะเยา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:22
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official