SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 27 มีนาคม 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 5
09:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 5
09:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดสูง - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 6
10:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
พุ่งแหลน - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 7
13.30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 8
16:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
อัฏฐกรีฑา - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม กรีฑา  20 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลง ประเภท F3A ท่าบิน Asian Sportsman Maneuver 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3C ท่าบิน B3C 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เครื่องบินจำลองประเภททีมรวมจังหวัด 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   7 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 32
มหาสารคาม  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 19
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 20
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ฉะเชิงเทรา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 53
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 54
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 55
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 62
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 57
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 61
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 62
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 63
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 64
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 66
ร้อยเอ็ด  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 67
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 68
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 70
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 71
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 72
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 73
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 74
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 75
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
ลำปาง  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ระยอง
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม คาราเต้โด  99 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:25
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (24 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
รวม จักรยาน  5 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  น่าน
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  น่าน
 พบกันหมด
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 10
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  14 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 41
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 Page system
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 44
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 Page system
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 45
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 Page system
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 42
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 Page system
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 Final
15:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 Final
15:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย P  คู่ที่ 73
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย Q  คู่ที่ 74
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย R  คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย S  คู่ที่ 76
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
ชัยนาท  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 35
นครพนม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร 4  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  10 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ระนอง 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  9 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม เนตบอล   1 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 52
อุดรธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม 
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แบดมินตัน  14 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 115
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
10:28
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
10:49
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 114
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
11:18
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 86
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
11:32
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 88
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
11:50
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 91
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
13:07
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 109
นครราชสีมา  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
13:27
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 90
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 107
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:14
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 108
เพชรบุรี  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
14:28
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 87
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 111
ยะลา  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
15:04
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 112
ปัตตานี  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:21
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 110
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
16:01
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 89
ยะลา  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
16:17
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 106
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
16:38
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 113
ยะลา  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:53
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ปันจักสีลัต  18 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 4
แม่ฮ่องสอน  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 3
มุกดาหาร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 4
ระยอง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 6
มุกดาหาร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 ซม.ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนยาวมาตรฐาน (3x20) 50 เมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
รวม ยิงปืน  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
 สะสมคะแนน
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม ยิมนาสติก  2 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
สุรินทร์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
สุรินทร์  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 27
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:04
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:05
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:06
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:10
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:10
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:11
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:17
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:19
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:19
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:20
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:22
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:25
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:28
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:34
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:37
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:40
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 14
หนองบัวลำภู  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:45
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:46
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:51
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:56
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:56
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
10:01
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:03
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  พะเยา
 รอบสอง
10:07
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:13
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
ชุมพร  vs  พะเยา
 รอบสอง
10:16
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:20
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:22
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:24
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
หนองบัวลำภู  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:33
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
สุรินทร์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:34
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:37
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:38
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
สระบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
10:40
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:42
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:43
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:51
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:56
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:57
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  สระบุรี
 รอบ RE
11:06
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบ RE
11:09
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
สุรินทร์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ RE
11:12
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
นครปฐม  vs  พะเยา
 รอบ RE
11:18
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  พะเยา
 รอบ RE
11:19
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
11:24
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
11:27
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
สมุทรสงคราม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
11:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบ RE
11:36
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:29
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
ลำปาง  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
13:31
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:38
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:45
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 33
สุรินทร์  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:45
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
พะเยา  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
13:50
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:54
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:57
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:57
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
สมุทรสงคราม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:05
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
14:08
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ลำพูน  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
14:33
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
14:35
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
สระบุรี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
14:36
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 34
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:42
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:44
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ยูยิตสู  82 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 18
สุรินทร์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  2 รายการ  
 
ลีลาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ II 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ I 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ลีลาศ  13 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 57
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:15
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 58
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 60
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
14:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 61
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
15:15
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 62
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
16:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชาย 
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย 
ภูเก็ต  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย 
นนทบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
10.00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
อุตรดิตถ์  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบสาม
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
10:40
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 40
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบสาม
10:40
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 34
จันทบุรี 2  vs  สงขลา
 รอบสาม
11:20
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
กาฬสินธุ์ 2  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสาม
11:20
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
เพชรบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
12:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 37
เชียงใหม่  vs  เพชรบุรี 2
 รอบสาม
12:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  11 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
ลำพูน  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
นครพนม  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน