SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 29 มีนาคม 2561

จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
สแครช - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 81
ชลบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 82
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
ลีลาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II 
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ลีลาศ  12 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 68
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 69
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอล  2 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10.45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 40
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
นครพนม  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
นราธิวาส  vs  สตูล
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
นราธิวาส  vs  สตูล
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม วูซู  6 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  4 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายหาด ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมชาย   คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer