SAT GRS
เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
09:00 จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
09:00 จักรยาน - สแครช - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
09:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
09:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ   คู่ที่ 81
ชลบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
09:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ   คู่ที่ 82
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
09:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
09:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31  
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
09:30 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬา อบจ.น่าน
10.15 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬา อบจ.น่าน
10.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16  
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
10:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16  
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
10:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40  
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
10:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37  
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
10:00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37  
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
10:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68  
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
10:45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43  
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
11.00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬา อบจ.น่าน
11.45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬา อบจ.น่าน
11:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
11:30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
12:00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69  
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44  
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
13:30 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II  รอบรองชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
15:55 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน

สรุปเหรียญรางวัล รวม
1
125
118
118
361
2
55
53
62
170
3
41
36
40
117
4
38
19
44
101
5
24
32
28
84
6
24
28
38
90
7
22
21
31
74
8
17
21
31
69
9
16
24
30
70
10
14
12
23
49
รวม
701
701
1023
2425
Sponcer